CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สวัสดีครับพี่ๆชาว B-Kickz!!

ผมชื่อ Pom (ปอม) ครับ!! คือว่าผมเป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่น่ะครับ!! เพราะว่าหลังจากที่ผมได้เข้ามาอ่านกระทู้ในห้องนี้แล้วรู้สึกชอบมากๆเลยน่ะครับ ก็เลยตัดสินใจสมัครสมาชิกเข้ามาเพื่อที่จะเป็นสมาชิกของห้องนี้โดยเฉพาะเลยน่ะครับ!! ยังไงๆผมก็ขอฝากตัวกับพี่ๆชาว B-Kickz ทุกๆคนด้วยนะครับ!! (ผมเพิ่งสนใจในเรื่องของรองเท้า B-Shoes ได้ไม่นานนัก ยังไงๆก็อยากให้พี่ๆทุกคนช่วยแนะนำเรื่องราวต่างๆที่เกี่ยวกับ B-Shoes ให้ผมด้วยนะครับ!! สวัสดีครับ!!)

จากคุณ : Pom_Pom Jumpman23 - [ 25 มิ.ย. 49 20:43:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com