CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กรรมการ เอาอีกแล้วครับ รายวันเลยครับ ขอสำรวจความคิดเห็นของกรรมการคราวนี้หน่อยครับ

ตัดสินได้ยอดเยี่ยม เข้มงวดดี (0 คน)
      เฉยๆ ยังไงก็เป็นคนธรรมดา มีผิดพลาดบ้าง (4 คน)
      ผิดพลาด แต่ก็ยังพอรับได้ (2 คน)
      ไล่ไปห้ามไก่ดีกว่า (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

0.00%
     19.05%
     9.52%
     71.43%

เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงกับการทำหน้าที่ของกรรมการในฟุตบอลโลกคราวนี้บ้างครับ

รู้สึกจะผิดพลาดกันทุกคน ทุกคู่ คู่ละสามสี่ครั้งเลยนะครับ

ไล่ออกกันง่ายๆ ดูไม่มีมาตราฐานในการให้ใบเหลืองใบแดงเลยครับ
    บางทีเข้าเสียบน่าเกลียดมาก ไม่ให้ใบเหลือง บางทีก็แค่ใบเหลืองทั้งๆที่น่าจะเป็นใบแดง

อย่างนี่คู่ตอนนี้เลย brazil กับ ghana ลูกสองนี่ offside เห็นๆเลยนิครับ

cafu ก่อนจ่ายบอล ยืนอยู่หลังกองหลังอีก adriano นี่ยืน ล้ำไปทั้งตัวเลยครับ
    ไม่ใช่หลุดไปทั้งคู่แล้วจ่าย ซึ่งไม่ล้ำ แต่นี่ล้ำชัดๆเลยครับ

แล้วยิ่ง กรรมการจากอังกฤษ ชื่ออะไรจำไม่ได้ครับ
    ที่ให้ใบเหลือง ล่อไปสามใบ กว่าจะไล่ออก

นัด Holland vs Portugal อีก บ้าพลังมากครับ

จากคุณ : ^jak^ - [ 27 มิ.ย. 49 22:53:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com