CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สำหรับคุณ คิดว่ากองหน้าร่างโย่ง คนไหนดีที่สุดในตอนนี้ จากบอลโลก

Luca Toni (16 คน)
      Thierry Henry (8 คน)
      Adriano (0 คน)
      Miroslav Klose (17 คน)
      Ivan Klasnic (1 คน)
      Ruud Van Nistelrooy (1 คน)
      Hernan Crespo (0 คน)
      Zlatan Ibrahimovic (2 คน)
      Fernando Torres (1 คน)
      Jan Koller (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน

32.00%
     16.00%
     0.00%
     34.00%
     2.00%
     2.00%
     0.00%
     4.00%
     2.00%
     8.00%

บางคนอาจไม่ได้ใส่มาก็ขออภัยไว้ด้วยนะครับ

สำหรับท่านๆถูก ใจ เบอร์ไหนขอเหตุผลด้วยนะครับ

ขออภัยที่ไม่มีรูปให้ดูนะครับ

บางคนอาจไม่โย่งพอ แต่คัดที่ สูงๆ มา แล้วอะนะ คนสูงมากๆ มันมีน้อยนะ -*-

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 49 21:19:19

จากคุณ : sabertooth - [ วันอาสาฬหบูชา 19:36:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com