CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

" Review # 9 " Nike Air Max 360 [ Ball On Air ]

สวัสดีครับเพื่อนๆ หลังจากคราวที่แล้วผมเกิดอาการป่วยขั้นรุนแรงทางจิตเลยทำให้สอยรองเท้าไปวันเดียวสองคู่ ซึ่งคู่แรกคือเจ้า Jordan 4 สีขาวบริสุทธิ์ดุจดั่งเจ้าของไปแล้วครับ และ ผมบอกว่าจะเอา Air Max 360 มาให้ดู แต่บังเอิญมีเหตุการไม่คาดฝันเกิดขึ้นกับผมก่อนเลยทำให้ไม่มีเวลามารีวิวให้ดูครับ วันนี้ผมว่างแล้วครับจิตใจผมวกกลับ 360 องศาเหมือนรองเท้ากลับมาเป็นเตียคนเดิมได้เกือบปรกติแล้วครับ เอาหละครับเรามาดูรูปพร้อมรายละเอียดกันเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 19 ก.ค. 49 22:30:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com