CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

--[แฟนแมนยูครับ]---- อะไรที่ทำให้ คุณ ชื่นชอบและรักที่จะเป็นแฟนบอล ผีแดง ครับ --{แตกประเด็นจาก S4551658}

จากที่สอบถามแฟนไก่เดือยทองที่กระทู้

http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S4551658/S4551658.html

ผมขอถามแฟน ๆแมนยูครับว่า
    อะไรที่ทำให้ คุณ ชื่นชอบและรักที่จะเป็นแฟนบอล ผีแดง ครับ...ชอบหรือประทับใจอะไรตรงไหนในทีมครับ

ส่วนตัวผมชอบ แมนยู ชุด ปี 99 มากๆไม่ใช่ว่าเพราะได้ 3 แชมป์แต่ชุดนั้นเล่นได้สนุกและมันส์มากๆเลย ให้ลุ้นดีครับบางนัดจะแพ้หรือเสมอแต่ก็กลับมาชนะได้ใน นาทีท้ายๆเกมครับ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ค. 49 16:03:56

จากคุณ : วีแกน - [ 21 ก.ค. 49 15:53:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com