CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ดูประกาศ ซื้อขายแล้ว...งง.. มือใหม่หัดซื้อ ครับ

ผมไปดูใน ประกาศซื้อขายทาง อินเตอร์เนต เขาเขียนต่อ
    5-PW,AW,SW,LW
    3-AW
    3-PW
    4-PW
    4-SW
    5-PW
    แต่ละอันหมายความว่า ยังไง..คือ ผม งง ว่าผมจะได้ sw ด้วยหรือเปล่า หรือได้แต่ pw แล้ว เหล็กสามเหล็กสี่ บางยี่ห้อไม่ได้ เวลาขายไม่มีให้  เวลาเราดูประกาศขาย ถ้าของเขามี เขาจะเขียน ว่าไง ครับ เช่น  9 ชิ้น หรือเปล่า และถ้าของ เขามี LW อยู่ด้วย จะขายอีก จะเขียนว่าไง..ครับ ขอความกรุณาผู้รูทุกท่านให้ความกระจ่างหน่อยนะครับ..ถ้าเห็นของจริงผม ก้อนับเอาเองเลยแต่ ทางเนต มันงง ครับ

จากคุณ : ตูเช่ - [ 26 ก.ค. 49 14:03:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com