CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+ + + ช่วยให้ประเมินคะแนนความสามารถนักเตะหน่อยครับ + + +

Xabi Alonso (23 คน)
      Michael Carrick (7 คน)
      Giberto Silva (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

67.65%
     20.59%
     11.76%

ประเมินตามนี้ครับ

1. Creativity (การสร้างสรรคเกม)       =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    2. Long Pass Accuracy (วางบอลยาว) =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    3. Short Pass Accuracy                    =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    4. Intelligence (ไหวพริบ)                  =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    5. Shooting (การยิงประตู)                 =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    6. Tackle (การแย่งบอล)                   = คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    7. Crossing (การโยนบอลเข้ากลาง)     =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    8. Hesding (การเล่นลูกกลางอากาศ)    =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    9. Speed (ความเร็ว)                         =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ
    10. Influence (ความเป็นผุ้นำ)             =  คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ

นักเตะที่ให้ประเมินคือ

1. Xabi Alonso
    2. Michael Carrick
    3. Giberto Silva

และถ้าคุณเป็นผจก. คุณชอบใครที่สุด

ปล. คะแนนแต่ละข้อเต็ม 10 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 49 13:49:57

จากคุณ : LTI Systems - [ 2 ส.ค. 49 13:47:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com