CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ซิสโซโก้ .. เซบาสเตียน เคลล์ .. ฮากรีฟ ..คาร์ริค ....คุณคิดว่าใครจะขยับเข้าใกล้กับ ฟอร์มของ วิเอร่า ได้มากที่สุดครับ

ซิโซโก้ (86 คน)
      เคลล์ (5 คน)
      ฮากรีฟ (4 คน)
      คาร์ริค (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 108 คน

79.63%
     4.63%
     3.70%
     12.04%

ผมว่า ซิโซโก้ พัฒนาตัวเองขึ้นมาเยอะเลยนะ นับตั่งแต่มาสานงานต่อกับราฟา แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบ เคลล์ กับ ฮากรีฟมากๆ ส่วน คาร์ริคนั้น .. ผมเฉยๆนะ .. ถามว่า เก่งกว่าซิโซโก้ หรือเปล่า ..
    ..
    ..
    .. ผมว่า พอๆกันนะ ..

คุณอะว่าไง ..

คำถามที่อยากถามคือ .......

อยากให้ช่วยลองวิจารย์ ฟอร์มของ เคลล์ และ ฮากรีฟหน่อยสิครับว่าด้อยกว่า ซิโซโก้ตรงใหน

ลองช่วยกันวิจารย์หน่อยนะครับ ..
    ..
    ..
    ..

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 49 13:28:21

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 49 13:23:35

จากคุณ : ชูวิทย์รีเทิร์น - [ 14 ส.ค. 49 13:05:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com