CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

"REVIEW" ADIDAS 1.1 b

วันนี้กลับถึงบ้านก็มาถ่ายทันทีเลยครับ แต่รูปอาจจะออกมาไม่ค่อยดีเท่าที่ควรครับ เนื่องจากใช้มือถือถ่าย ภาพอาจจะดูมืดบ้าง สว่างบ้าง นะครับ มาคุยเรื่องรองเท้ากันก่อนนครับ โดยจากความคิดเห็นส่วนตัวของผมแล้ว เจ้า 1.1 b ตัวนี้เนี่ย มันก็ไม่ได้ดีมากมายกว่าพวกรองเท้าบาสทั่วไปนัก แต่ที่ดีก็คือมันมีชิปอัฉริยะ ที่สามารถเข้าใจเท้าเราได้ครับ บวกกับวัสดุที่ดีเลศ [คิดไปเอง] ช่วยอัพให้ราคามันสูงขึ้น ซึ่งผมคิดว่าถ้าคนที่มีงบมากมายเกินหมื่นก็ควรมีไว้ในครอบครองสำหรับการแข็งที่ยิ่งใหญ่ [IN DOOR นะ อย่าลงปูน] ส่วนผู้ที่งบไม่ถึงก็ไม่ต้องใส่ใจครับ มันไม่ได้จำเป็นเท่าไหร่ เอาชิปออกก็กลายเป็น adidas A3 ธรรมดานั้นเอง [แต่คงราวๆ 6000 อยู่ดี] ส่วนผมก็ใช้ 2K5 เหมือนเดิม 1.1 b คงขึ้นหิ้ง แหะๆ

จากคุณ : Shaq32 - [ 7 ก.ย. 49 17:53:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com