CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Review : Adidas Supercush

มาแล้วครับ รีวิวรองเท้าครั้งแรกของผม
    เนื่องจากว่าผมไม่มีกล้องน่ะครับ เลยไม่เคยจะโผล่ออกมารีวิวให้ดูเลยซักครั้ง
    คราวนี้ได้กล้อง webcam มาเลยเอามาใช้ซะเลย ภาพที่ออกมาเลยอาจไม่ค่อยสวยนะครับ
    แต่ว่าต่อไปนี้รีวิวของผมก็คงใช้เจ้ากล้องเว็บแคมตัวนี้ตลอดแหละ - -'

มาดูรองเท้ากันดีกว่าครับ รองเท้าคู่นี้ซื้อมาจาก outlet adidas นะครับ
    ตอนที่ซื้อก็ไม่ได้ซื้อเพราะว่าชอบแต่อย่างใด ซื้อเพราะราคามันถูกเท่านั้นเอง (1,100 บาท)

เจ้ารองเท้าคู่นี้เป็นรองเท้าบาสระดับถูก ราคาเต็มอยู่ที่ 2,500 บาท
    โดยรุ่นนี้เทคโนโลยีรองรับการกระแทกที่ชื่อว่า adiPRENE
    ซึ่งเป็นเทคโนโลยีเบสิคของ adidas เลยมั้ง ผมเห็นมันใช้กันเยอะ
    สำหรับรุ่นนี้ที่เคยเจอ ในไทยก็จะมีสองสี คือสีขาวน้ำเงินที่เห็นอยู่นี่กับสีขาวดำครับ

จากคุณ : Jumping Monkeyy - [ 27 ก.ย. 49 02:33:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com