CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามรายละเอียดเกี่ยวกับ Outlet แถวรังสิตด้วยครับ

หลังจากที่เห็นกระทู้ของคุณหมันและคนอื่นๆที่ไปได้รองเท้าดีๆจาก Outlet
    แถวนั้นก็ทำให้ผมตัดสินใจว่าจะต้องหาโอกาสแวะไปเยี่ยมชมบ้าง
    อ่านจากกระทู้ก่อนนี้ที่คุณ No rule เคยถามเส้นทางและคุณหมันแนะนำ
    ตรงที่เลยนวนครไป ซึ่งผมคิดว่าน่าจะหาเจอไม่ยากครับแต่เนื่องจากผม
    อยู่ไกลถ้าจะไปก็อยากจะไปดูให้ทั่วๆก็เลยอยากจะรบกวนถามครับว่าแถวนั้น
    มี Outlet ที่น่าสนใจอยู่ตรงไหนอีกบ้าง อยากทราบทางไป Outlet
    ที่คุณหมันไปซื้อบ่อยๆด้วยครับ(เห็นเอ้เคยบอกว่าอยู่แถวบ้างคุณหมันเลย)
    มีที่ไหนบ้างก็ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ethan hunt - [ 12 ต.ค. 49 13:05:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com