Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review # 13 " Adidas T-Mac 3 All Star Blue/Red "

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว B-Kickz ทุกท่าน
    สืบเนื่องจากกระทู้ดักเจ้ยข้างล่างที่มีแมลงวันหลงมาบินติดกับดักกาวของผมถึงขนาดต้องโทรไปหาเจ้า Ithipong ของผม ฮ่าๆๆๆๆหลงกลเราแล้วจริงๆ ซึ่งจริงๆแล้วไม่มีอะไรเลยครับโดนผมอำไปเต็ม

....วันนี้ผมจะเอารองเท้า Adidas T-Mac 3 All Star แบบ Original มาให้ชมกันครับ บางคนก็หาว่าบ้า บางคนก็ถามว่าจะกล้าใส่มั้ย ผมตอบได้เลยครับว่า ผมบ้าและกล้าใส่แน่นอนครับ

....มันเป็นเหตุบังเอิญที่ทำให้ผมได้รองเท้าสองคู่นี้มาครองครับ ไม่เชื่อว่ารองเท้าสองคู่นี้จะได้มาอยู่ด้วยกันทั้งๆที่มันต่างมาจากคนละประเทศเลย สำหรับเจ้าสีแดงที่คยรีวิวไปแล้วนั้นผมได้มาจาก Shop Adidas ใจกลางเมือง Kuala Lumpur ที่ Malaysia ครับ เจ้าแดงน้อยของผมนั้นถูกวางไว้ในกระบะลดราคาอย่างไม่มีคนเหลียวแล ไอกระผมมันเป้นพวกชอบอุปถัมค้ำจุนอะไรที่สดใสซาบซ่าอยู่แล้วจึงไม่รีรอที่จะสอยมันมาเก็บไว้ก่อน โดยตั้งความหวังไว้ว่า กรูจะต้องมีสีน้ำเงิน !  หลังจากนั้นอีกไม่นานผมก็ได้แต่เฝ้าใน Ebay ว่าเมื่อไหร่หนอสีน้ำเงินเบอร์ 8.5 จะหลุดมาซะทีจะได้รีบๆซื้อเก้บไว้โดยไม่คิดว่ามันจะต้องแพงขนาดไหน เพราะอยากได้มันมาให้ครบคู่จริงๆ เหมือน มีทักษิณก็ต้องมีเนวินอะไรแบบนั้น (ฮา) จนแล้วจนรอดผมก็ไม่สามารถสอยมาได้ จวบจนวันนี้รองเท้า T-Mac สีน้ำเงินก็ได้ถูกส่งมาจากชายหนุ่มผู้ใจดีจากทางภาคเหนือ มันช่างเหมือนพรมลิขิตเอกมลคลอะไรเช่นนี้ที่ทำให้ความฝันของผมเป็นจริงๆโดยไม่ต้องมีรถเข็นและบรีสสี่กล่อง ขอบคุณจริงๆครับ

.....และความฝันที่จะใส่รองเท้าเหมือน T-Mac ในเกมส์ All Star ก็มาถึงแล้ว ผมไม่รีรอที่จะเอาเจ้าแดงน้อยของผมออกจากบ้านด้วยเพราะหวังว่าถ้าวันนี้ตอนบ่ายได้สีน้ำเงิน ผมจะเอามันมาถ่ายตอนเลิกงานไปเลย เห่อจิงๆ

....เอาหละครับละเลงน้ำไปเยอะแล้วมาดูรูปจริงๆกันเลยดีกว่าครับ วันนี้ลืมเซทกล้องให้สีมันแปร๋ดๆใครอยากเห็นของจริง ไปดูที่กองปราบนะครับ ผมจะชวนๆเพื่อนๆที่มีรองเท้าสีหนังแก้ว เอามาใส่รวมๆกันครับ

ส่วนการรีวิวครั้งนี้อาจจะไม่ละเอียดและไร้สาระไปบ้างนะครับ โปรดจงให้อภัย....!

เตีย ณ บี(น้ำ)คิ๊ก

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 10 พ.ย. 49 02:06:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom