Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B- Kickz Cafe ประจำวันที่ 15 Nov 06 " อกหักเพราะรัก Starbury

สวัสดีครับเพื่อน B-Kickz คาเฟ่มาอีกแล้วครับ อย่างที่เคยบอกครับว่า กระทู้คาเฟ่นี้ใครมีอะไรก้มาโพสกันได้เลยครับเต็มที่เฮฮาแต่ห้ามแกล้งเตียเป๋งลิ้มเหมือนน้าหมันทำ ! อิอิ

เอาหละครับวันนี้มีเรื่องปวดใจมาระบาย เนื่องจากเพื่อนที่แสนดีของผมกลับมาถอนฟันที่เมืองไทยเลยหาโอกาสมาแวะเจอพวกผม ผมเลยได้โอกาสฝากมันซื้อรองเท้า Starbury สีขาวบริสุทธิ์เปรียบดังเตียเป๋งลิ้ม พอมันมาถึงมันบอกว่ามีของมาฝากไอเราก็ดีใจตั้งตารอวันที่จะได้เจอมัน พอเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาหลังจากเล่นบาสเสร๊จก็แวะไปเจอดีใจมากที่ได้เห็นถุง Steve & Barry ครับ คิดในใจตรูได้แล้วรองเท้าอีกคู่ในเดือนนี้ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ที่ไหนได้พอเดินไปใกล้ๆกลับกลายเป็นถุงพร้อมกับกางเกง Starbury พร้อมกัยเพื่อนที่แสนดีให้เหตุผลผมว่า

"รองเท้ามันหมดหวะ มีคนมาแห่ซื้อเยอะ เลยหามาได้แค่กางเกงเนี่ยแหละจะเอาไม่เอา "

เนื่องจากมันเป็นของฝากผมจึงไม่อยากจะต่อล้อต่อเถียงอะไรมันมากมายก็ได้แต่ก้มหน้ารับมาไว้ในครอบครอง แต่ในใจก็อกหักเล็กๆครับว่าทำไมบุญเราน้อยไม่ได้เจ้า Starbury มาครอบครอง สงสัยต้องสอยมาจาก EBay ซะแล้วครับงานนี้หงุดหงิดจริงๆมีกางเกงแต่ไม่มีรองเท้าให้ใส่เข้าชุด เจ้ยอยากตาย!!!

เด๋วมาดูกันดีกว่าครับว่ากางเกง Starbury เป็นยังไง เป็นยังไง

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 15 พ.ย. 49 01:43:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom