Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สงสัยเรื่องของศรีษะครับ

ผมได้อ่านกระทู้ของพี่ ไชโย เรื่องของการทำหน้านิ่ง  และได้อ่านบทความของพี่ บุญหลาย  ว่าเวลาจรดให้ศรีษะเยื้องไปทางขวา (หลังลูกเล็กน้อย)  และการยืนยันของพี่ tweety สี่ตา  ว่า"อย่าหน้านิ่ง  ไม่ต้องหน้านิ่ง"  ผมมีข้อสงสัยว่าเวลาจรดลูกให้ศรีษะเยื้องไปทางขวาใช้กับทุกเหล็ก และหัวไม้ใช่ไหมครับ  เพราะลองปฏิบัติดูแล้ว พวกเหล็กสั้น (pw sw) มีความสั้นกว่ามากเวลาจรดแล้วมีความรู้สึกฝืน ๆ ยังไงชอบกลครับ  ขอให้พี่ ๆ ช่วยอธิบายให้ฟังหน่อยครับ  ขอบคุณมากครับ ผมความรู้ไม่มากแต่ตั้งใจมากครับ

จากคุณ : ARABIC - [ 20 พ.ย. 49 17:30:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom