Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" Review 13 Jordan V Retro [ [ Fire Red ] ] "

สวัสดีครับเพื่อนๆ

นานๆจะได้เอารองเท้ามารีวิวให้เพื่อนๆดู พักหลังๆนี่ผมไม่ค่อยมีเวลามารีวิวรองเท้าเท่าไหร่ เอาหละหลังจากนี้ไปจะพยายามเอารองเท้ามารีวิวเรื่อยๆนะครับ

สำหรับวันนี้รองเท้าที่จะเอามารีวิวนั้น เป็นรองเท้าที่กำลังมาแรงทั้งในเมืองไทยและในอเมริกาครับ นั่นคือ Jordan V Retro " Fire Red " เป็นอีกหนึ่งรุ่นในตระกูล Air Jordan เริ่มต้นสายการผลิตนั้นอยู่ที่ปี 1990 ครับ เป็นปีที่ Jordan ทำ 69 คะแนนในเกมส์ที่เจอกับ Cavaliers รายละเอียดผมเอามาจากในการ์ดนั่นแหละครับ

ส่วนราคาในเมืองไทยนั้นถูกตั้งอยู่ที่ 6200 บาทถ้วน บางคนมองว่าถูก บางคนมองว่าแพง สำหรับผมแล้วผมมองว่าแพงครับ แต่เนื่องด้วย ผมชอบเลข 23 เกิดวันที่ 23 ชอบ Jordan มันเลยทำให้ผมต้องยอมควักออกมาโชว์ เอ้ยควักเงินมาจ่ายได้โดยทำใจอยู่นาน

เอาหละครับไหนๆก็ซื้อมาแล้ว ใส่ก็ไม่ได้ใส่ มาดูรูปกันเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 24 ธ.ค. 49 23:21:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom