Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยวิจารณ์วงสวิงผมหน่อยครับ .. (คราวนี้มีวิดีโอปรากรอบ)

ขอบคุณ youtube ที่ให้ฝากภาพเคลื่อนไหวได้
    ผมเลยอัพโหลดวงสวิงไปเก็บไว้  เชิญแวะชมได้เลยครับ

อ้อ .. หลังจากที่ได้รับคำแนะนำในกระทู้ก่อนหน้านี้
    ตื่นเช้าผมก็ไม่รอช้า  คว้ากล้องไปเข้าสนามไดร้ฝ์อีกครั้ง
    ผมพยายามจะให้แขนซ้ายมันตึง  พยายามรักษา 3 เหลี่ยม ฯลฯ
    มันก็ยังงอเหมือนเดิมอ่ะคับ  แหะ  แหะ ...  
    แต่ตอนแบคสวิงรู้สึกว่าแขนซ้ายมันตึง  แต่ไหงถ่ายรูปออกมายังงอเหมือนเดิมก็ไม่รู้
    คงไม่สามารถเปลี่ยนง่าย ๆในวันเดียว

วิจารณ์เต็มที่เลยครับ ... ยินดีน้อมรับฟัง

http://www.youtube.com/watch?v=Mf5rlYx2NhY

แก้ไขเมื่อ 26 ธ.ค. 49 14:42:42

จากคุณ : --^ไชโย^-- - [ 26 ธ.ค. 49 10:18:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom