Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--[มาอีกแล้วครับ 6 คู่ ... กับ รองเท้ามือ 2 ใหม่ของเรา แต่เก่าของคนอื่น ]--

วันนี้แวะที่ เพิงละลายทรัพย์ หน้าหมู่บ้าน หลังจากที่ไม่ได้เข้าไปเหยียบมาหลายเดือนแล้ว
    เนื่องจากว่า มันเหมือนแหล่งดูดเงินยังไงก็ไม่รู้ T_T
    เข้าไปทีไร หมดตัวทุกที เข้าไปด้วยหวังว่า จะไปดูเฉย ๆ
    เผื่อได้รองเท้ามาฝากเพื่อน ๆ บ้าง แต่ไป ๆ มา ๆ

เอ่อ...................

ได้แต่ของตัวเองครับ T_T

หยิบมาคู่แรก ภายในระยะเวลาไม่ถึง 2 นาที ที่เข้าไปในเพิง
    คนขายยิ้มแปร้ต้อนรับ พลางคิดในใจ

"มาอีกแล้ว  ไอ้บ้า มาอีกแล้ว เสร็จกรูละ อิอิ"

และก็เหมือนโดนของครับ หน้ามืดตามัว เห็นแต่รองเท้า
    มือหยิบทั้งที่สมองไม่ได้สั่งการ เหมือนต้องมนต์สะกด!!!

พยายามแล้วครับ พยายามฝืนใจตัวเองเต็มที่แล้ว ไม่รู้ว่าฝืนใจกันยังไง
    กลับบ้านมาพร้อมกับรองเท้า  4 คู่!!!!!!

แสดดดดดดดดดดดดดด  เต็มบ้านกรูแล้วโว้ยยยยยยยย

รวมของเก่าที่ไปสอยมาจากเพิงละลายทรัพย์ "พัทยา" เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนอีก 2 คู่
    ไปเป็นเพื่อนเฮียเล็กแท้ ๆ เฮียเล็กอยากได้รองเท้าใส่เดินเล่น แกก็ชวนไป
    ไป ๆ มา ๆ เฮียเล็ก ได้รองเท้าอะไรมาก็ไม่รู้  ส่วนผมคนไปเป็นเพื่อน

ได้มา 2 คู่ T____T

โดนเฮียแข่วะมาตลอดทางกลับจากพัทยาเลย

"แมร่งเอ้ย คนอยากได้ไม่ได้สอย คนไม่อยากได้ ได้มา 2 คู่"

เซงเป็ด!!!

เอาล่ะครับ มาดูกันเลยดีกว่า  ช่วงนี้ผมเหมือนจะโรคจิตครับ
    สอยแต่ JORDAN เห็นเป็นไม่ได้ เห็นเป็นหยิบ
    วันนี้ไปเจอ JORDAN 11 LOW มา 1 คู่ครับ ด้วยความแปลกใจ
    จึงโทรหาเดอะเตีย เนื่องจากมันมีเบอร์ 8.5 อยู่ด้วย แต่มันไม่รับ

ก็อดไปแล้วกันนะเตียนะ  

ผมเลยได้ เบอร์ 10 มาคู่นึง เป็นแบบ LOW โดยการสอบถามความน่าจะเป็น
    กับน้องเอ้ หรือ Ithipong ว่า มันปลอมหรือว่ามันจริง แล้วต้องมีจุดสังเกตุอะไรบ้าง

หลังจากที่สอบถามรายละเอียดแล้ว 90 เปอร์เซนต์ น่าจะแท้ ก็เลยหยิบมา
    พร้อม JORDAN 11 HIGHT สีดำขาวอีกคู่นึง  ส่วนอีก 2 คู่ก็เป็นรองเท้าวิ่ง
    ของ JORDAN สีแดงขาว (สวยมากครับคู่นี้)  กับ AND 1 รุ่นที่หนุ่ม No.7 มี แต่คู่นี้
    มันเป็นสีดำล้วน!!!

เอาล่ะครับ มาดูกันดีกว่าว่า สภาพเป็นอย่างไรบ้าง
    เริ่มจาก JORDAN 11 ทั้ง 3 คู่ก่อนนะครับ

1 คู่ได้จาก พัทยา
    ส่วนอีก 2 คู่ เพิ่งได้มาเมื่อเย็นนี้

เริ่มจากคู่ที่ได้มาจากพัทยาก่อนก็แล้วกัน  คู่นี้ขาวล้วนครับ คู่แรกที่มี
    เพราะที่บ้าน มีแต่สีดำล้วน!!!

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14 - [ 27 ธ.ค. 49 20:20:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom