Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B- Kickz Cafe ประจำวันที่ 15 Jan 07 " สวัสดีวันจันทร์

สวัสดีครับเพื่อนๆ

วันจันทร์นี่มันเป็นวันที่ช่างแสนน่าเบื่ออะไรอย่างนี้
    เริ่มวันแรกก็ง่วงนอนเลย ..... ผมทำงานอาทิตย์ละ6วันหยุดวันเดียวมาเป็นเวลานานมากแล้ว เริ่มรู้สึกเหนื่อยล้าและอยากจะพักยาวๆบ้าง หรือว่าผมเริ่มเฉยๆกะงานที่ทำแล้ว อาจจะต้องไปหาความตื่นเต้นใหม่ให้กับชีวิตจ เซ็งจิงๆ อิจฉาน้าหมันจริงๆตอนนี้ แกคงนอนเกา...อยู่ที่ไหนซํกแห่ง ไม่ต้องตื่นมารีบเร่งไปทำงาน ผมอยากได้ชีวิตแบบนั้นซักหนึ่งเดือน.....

หรือว่ากลางปีนี้ผมจะลองทำดูมั่ง......หลบไปชาร์ทแบตให้กับชีวิตซัเดือนเหมือนน้าหมัน แล้วของคนอื่นหละครับมีใครเบื่อๆเซ็งๆเหมือนผมมั่งรึเปล่า เอาคาเฟ่นี้เป็นที่ระบายกันได้นะครับ

วันนี้เพื่อนๆคงจะยุ่งกันนะครับ ใครผ่านไปผ่านมาก็ทักทายกันได้ครับ

บ๊ะบาย

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 15 ม.ค. 50 13:11:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom