Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B-Kickz Cafe' ประจำวันที่ 19 มกราคม 2550 ... Air Force 1 "

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกๆคน,

เมื่อวาน(18) ผมไปงาน Air Force 1 ที่สยามมาหลังจากเลิกงาน ไปดูงาน Air Force 1 มาครับ บอกตรงๆเลยครับ ว่างานดีมากครับ การตกแต่งภายในรองเท้าที่มาโชว์นั้นเรียกได้ว่าสวยงามมาก ถ้าเมืองไทยมีงานแบบนี้บ่อยๆก็ดีสิครับ ผมจะมีความสุขมาก ถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้มีโอกาสครอบครอง แต่เมื่อได้เห็นมันในเมืองไทย ใกล้ๆตาแล้ว มันมีความสุขแบบบอกไม่ถูกครับ Air Force1 คือหนึ่งในรองเท้าที่ผมอยากมีแต่ยังหารุ่นถูกใจไม่ได้(จริงๆคือไม่มีเงิน) เลยทำให้โครงการสอย Air Force1 มาใส่เลยต้องถูกหยุดไว้ก่อน แต่ไม่เกินกลางปีนี้ผมต้องได้แบบสวยๆมาคู่นึงแน่ๆ เพื่อนๆคนไหนที่ชอบรองเท้าบาส โดยเฉพาะต้นตระกูลรองเท้าบาสอยาก Air Force1 นี้ บอกได้เลยครับว่า ห้ามพลาดครับ ไปดูรองเท้าสวยๆกันครับ

นี่ครั้งแรกในเมืองไทยที่เราจะได้เห็น รองเท้า Air Force1 เยอะขนาดนี้  

พรุ่งนี้ผมจะไปอีกรอบครับ อยากดูอีก

บ๊ะบาย

บักเตีย

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 19 ม.ค. 50 01:15:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom