Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review 2 ของเก่าเอามาเล่าใหม่ Reebok Question Low

สวัสดีครับ ชาว B-Kickz.
    ห่างหายไปนานเลยครับ กับreviewครั้งก่อนนู้น จนกระทู้ตกกระป๋องไปนานแล้ว รองเท้าก็มีอยู่คาตู้แต่เจ้าของไม่มีเวลาเอามาถ่ายรูปสักที
    เมื่ออาทิตย์ก่อนมีคนตั้งกระทู้ถามถึง Questionอยู่ พอดีประจวบเหมาะ ไปเดินเจอที่เพิงขายมือสองแห่งหนึ่งเข้า ตอนแรกว่าจะไม่เอาแล้ว
    (เพราะตอนนั้นได้ทั้ง JordanXI Crazy1 nikeFlightpositeมาด้วย)เหลือเจ้านี่คาอยู่...จะเอาดีไหมเนี่ย
    เบอร์ก็ใหญ่(11ผมใส่เบอร์9.5).....คิดอยู่นานมากรองเท้าแบบlowผมก็ไม่ชอบอีก แต่ก็อะนะ เอามาปล่อยน้องๆมันก็ได้นี่หว่า
    ก็เลยสอยมาซะ......250เอง..อิอิ..

จากคุณ : Extrusso - [ 7 มี.ค. 50 22:34:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom