Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B - Kickz Cafe' ประจำวันที่ 19 มีนาคม 2550 " เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

สวัสดีครับเพื่อนๆ

วันนี้อากาศในตอนเช้าในกรุงเทพนี่มันช่างขุ่นมัวจริงๆเลยนะครับ มีฝนตกในบางพื้นที่ทำให้ผมนอนตื่นสายมาทำงานอีกแล้ว นี่ถ้าอากาศไม่เป็นแบบนี้ผมคงมาทำงานได้เร็วกว่านี้ แต่ก็ดีนะครับ อากาศแบบนี้ก็ได้คลายความร้อน ในวันเริ่มต้นสัปดาห์ใหม่ได้บ้างไม่มากก็น้อย

ช่วงนี้ รองเท้าเปิดตัวใหม่ๆหลายๆรุ่นในบ้านเรานั้นยังไม่มีอะไรที่น่าฮือฮามากมาย ยกเว้นขบวน AF1 และ เหล่า รองเท้า All Star ของ Adidas ส่วน Nike Basketball ผมก็ยัง งงๆว่าทำไมไม่มีอะไรเจ๋งๆเข้ามาเลยช่วงนี้ทั้งๆที่เมืองนอกนั้นมีรองเท้าบาสเปิดตัวสวยๆก็หลายรุ่น หรือใจคอจะมุ่งทำแต่ตลาดรองเท้าพวก AF1 และ Dunk หมด อย่างว่าแหละครับตลาดตรงนั้นมันใหญ่กว่า เป็นผมผมก็ทำ

ก็ได้แต่บ่นเป็นลูกเมียน้อยไปวันๆแหละครับ ได้แต่นั่งรอว่าเมื่อไหร่จะเอาของดีดีเจ๋งๆมาขายมั่ง ขอให้เข้ามาเหอะ ไอเตียเอาหมดถ้ามันเจ๋งๆ

จาก ลูกค้าที่จงรักภักในแบรนด์ Nike มากๆคนนึง

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 19 มี.ค. 50 10:36:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom