Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B-Kickz Cafe' ประจำวันที่ 22 มีนาคม 2550 ... " เปิดตัว Jordan 22 OMEGA ก่อนใคร ในโลกใบนี้เยยยยยย ...... !

สวัสดีครับเพื่อนๆ

วันนี้อาจจะเป็นการเปิดคาเฟ่แบบแปลกๆนะครับ แต่เมื่อวานนายหมิงก็เล่นพิเรนไปแล้ว นายเตียเลยขอเล่นมั่ง อิอิ ถ้าจะโทษ โทษหมิงครับ

เข้าเรื่องดีก่า.....หลังจากที่ผมได้ถามนายหมิงเกี่ยวกับเรื่อง Jordan 22 Omega ได้ไม่นาน ฟ้าฝนก็บันดาลให้ผม ได้รับกับ Jordan 22 OMEGA อย่างไม่คาดคิด

อ๊ะ....อ๊ะ.....มันไม่ใช่ของปลอมจากประเทศเพื่อนบ้านใกล้ๆเราแต่อย่างใด แต่มันคือ ฮ่าๆๆๆๆ

มาดูดีกว่าครับ เด่วจะหาว่าผมล้อเล่น

23 is back

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 22 มี.ค. 50 00:43:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom