Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เรามาลองตั้งกระทู้แนะนำรองเท้าให้เพื่อนๆกันดีไหมครับ

สำหรับผม วันนี้ขอแนะนำ NIKE HUARACHE 2K3 ครับ
    ตัวผมเองใส่มาได้ประมาณ 3 ปีแล้วครับ หลายๆคนอาจจะมองจากภายนอกแล้วรู้สึกว่ามันน่าจะแข็งใช่ไหมครับ แต่จริงๆพอใส่เข้าแล้วมัน....มันจะนิ่มมากครับ ข้างในรองเท้ากว้างพอสำหรับทั้งคนที่หน้าเท้ากว้างและหน้าเท้าธรรมดา
    รองรับแรงกระแทกด้วยระบบ zoom air ทำให้ตอนลงพื้น(หลังจากบินขึ้นไปได้ 10 เซน) เท้าของเราจะถูกรองรับด้วยความรู้สึกที่นิ่มมากๆ   ด้านความหนึบของพื้นรองเท้าก็ไม่ต้องพูดถึงครับ...เอี๊ยดทุกที่ ไม่ว่าจะสนามไหน Staple Center, American Airline Arena, กองปราบอารีน่าและอีกหลายสนาม ข้อเสียคือมันหุ้มสูงไปหน่อย(บางคนว่าไม่หน่อย) แถมเชือกก็ยาวมาก โดยรวมแล้วให้ 8.5 จาก 10 ครับ ถ้าใครมีโอกาสได้ลองใส่หรือมีไว้ครอบครองแล้วก็ช่วยออกความเห็นด้วยนะครับว่าผมวิเคราะห์ถูกต้องหรือเปล่า รอเพื่อนๆมาแนะนำคู่อื่นๆอยู่นะครับ

จากคุณ : shoes_collector - [ 31 มี.ค. 50 01:10:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom