Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B - Kickz Cafe' ประจำวันที่ 11 เมษายน 2550 " ห้องรองเท้าบาสที่รัก....

สวัสดีครับเพื่อนๆ

ช่วงเวลาที่ผ่านมา ผมหละอดอมยิ้มไม่ได้จริงๆครับ เพราะอะไรนั่นเหรอครับ เพราะว่าเพื่อนๆของเราที่เอารองเท้ามาให้เราดูนั้นเนี่ย แต่ละคนถ่ายรูปรองเท้าออกมาได้สวยงามมากจริงๆครับ เราต่างให้ความสำคัญรองเท้าบาสของเราได้อย่างดีเยี่ยม
    นับตั้งแต่วันแรกที่ตั้งห้องมาจนถึงวันนี้ เรามีรีวิวรองเท้าที่ดีดีมากมาย ยิ่งมาหลังๆ ฝีมือถ่ายรูปและองค์ประกอบในรูปนั้น สวยขึ้นทุกวัน

ผมเชื่อว่าเพื่อนๆท่านอื่นที่ได้เห็นรีวิวรองเท้าในพักหลังๆ ก็คงจะชมเจ้าของรองเท้าเหมือนที่ผมทำ
    ผมหละงๆเลยครับเวลาได้ดูรองเท้าสวยๆเนี่ย

เข้ามาทักทายกันหน่อยนะครับ

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 11 เม.ย. 50 10:52:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom