Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มือใหม่ รบกวนสอบถามค่ะ

ซ้อมไดร์ฟ ตี Driver ได้ระยะประมาณ 150 กับ หัวไม้ 5 ได้ระยะ ประมาณ 130 ไม่ค่อยพลาด  แต่ตีเหล็กไม่ค่อยได้ พลาดเป็นประจำ เลยไม่ค่อยเข้าใจ ว่าเกิดจากอะไร จะแก้ไขอย่างไร รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ และอยากทราบว่า ตี Driver กับ หัวไม้ 5 ได้ระยะประมาณที่แจ้งไว้ ถือว่าสั้นไปหรือเปล่าคะ และขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ของห้องนี้หลังจากแอบเข้ามาติดตามอยู่ซักพัก ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ae_ae - [ วันแรงงาน 20:12:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom