Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++++ Up Date ++++ แมทช์ต้อนรับสมาชิกใหม่ กอล์ฟพันทิป ++++

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมแสดงความคิดเห็น
    กันอย่างคึกคัก   ผมขอ Up Date การเตรียมงาน
    ตามรายละเอียดข้างล่างครับ

หมายเหตุ : จะเริ่ม Confirm รายชื่อ ตั้งแต่วันที่ 14 พ.ค.
    เป็นต้นไปครับ

สรุปเรื่องสนามและวันเวลาครับ

สนาม : เดอะไพน์ กอล์ฟ แอนด์ ลอร์ด
    วัน  :     วันอาทิตย์ที่ 27 พ.ค. 2550
    เวลา :    ออก 2 ทาง ตั้งแต่เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป
    ค่าใช้จ่าย : กรีนฟี 700 + แคดดี้ 220 + อาหารเย็น 250
    สังสรรค์ : หลังแข่งกอล์ฟเสร็จ กิน ดื่ม เชื่อมสัมพันธ์ ต้อนรับสมาชิกใหม่

สรุปจัดเลี้ยงที่สนามเลยนะครับ เห็นเพื่อนๆจะไปกันเยอะ คิดว่าน่าจะสะดวกกว่า
    ที่จะไปกินข้างนอกนะครับ

เพื่อนๆที่เป็น Senior ครับ  วันแข่งขออาสาสมัครช่วยหน้างานเรื่องลงทะเบียน /
    จัดก๊วน / ปล่อยก๊วน / และ คอยดูแล Freshy Member ด้วยนะครับ

อาสาสมัคร ช่วยแจ้งไว้ในกระทู้ด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 50 16:49:20

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 50 00:54:41

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 50 00:48:39

จากคุณ : papasaek - [ 2 พ.ค. 50 01:27:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom