Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** อัพเดทข้อมูล งาน Meeting ครับ ***

สวัสดีครับ

สำหรับความคืบหน้าเรื่องเสื้อ ณ ปัจจุบันนี้ ได้รับเงินจากสมาชิกทุกท่านเรียบร้อยแล้วนะครับ ต้องขอขอบคุณจริงๆที่ให้ความร่วมมือกันเป็นอย่างดี ในส่วนของการดำเนินการขณะนี้ได้เสื้อมาครบจำนวนแล้ว แต่ยังไม่ได้พิมพ์เนื่องจากอาทิตย์ที่ผ่านมาร้านที่เคยคุยเอาไว้แล้วปิด จึงยังไม่สามารถดำเนินการได้ แต่คิดว่าอาทิตย์หน้านี้น่าจะดำเนินการได้

ในส่วนต่อไป คือเรื่องรองเท้าที่จะนำมาโชว์ในวันงานครับ คงต้องขอให้เพื่อนๆที่คิดจะนำรองเท้ามา ช่วยลิสรายการมาก่อนนะครับว่าใครมีตัวไหนบ้าง ไม่จำเป็นจะต้องเป็นของใหม่นะครับ แล้วก็ไม่ต้องห่วงว่าจะซ้ำกับสมาชิกท่านอื่นด้วย เพราะเราอาจต้องเตรียมสำรองไว้หากเกิดความผิดพลาด ดังนั้นขอให้ทุกคนที่มีรองเท้าและคิดว่าสามารถนำมาร่วมงานได้ ช่วยลิสรายการมาให้หมดเลยครับ อาจจะบอกสภาพโดยประมาณมาด้วยว่ามันกี่ % เพื่อจะได้เปรียบเทียบว่าของท่านใดน่าจะ standby ไว้ก่อนตามลำดับ

ไม่ต้องห่วงว่าจะหอบไม่ไหวนะครับ เพราะขอแค่ข้างขวาข้างเดียวพอ นอกจากนั้นคงต้องบอกไว้ก่อนว่า เราจัดงานบ่าย 3 ถึง 1 ทุ่ม อย่างน้อยก็ขอให้นำรองเท้ามาที่งานได้ก่อนบ่าย 3 นะครับ เวลาเริ่มงานจะได้มีของครบๆ แต่จริงๆผมคงต้องไปเตรียมสถานที่ตั้งแต่วันเสาร์ หากใครไม่สะดวกและไว้ใจ จะเอารองเท้ามาฝากผมไว้ก่อนก็ได้ครับ ผมรับผิดชอบให้เอง ส่วนตอนกลับก็หวังว่าคงอยู่กันจนเกือบจบงานนะครับ และเช่นเดิม หากใครไม่สะดวกรอแต่อยากให้คนอื่นได้ชมรองเท้า จะฝากผมดูแลก็ได้ครับ รักษาเท่าชีวิตแน่นอนเพราะไม่งั้นคงต้องซื้อของใหม่ใช้กันถึงอาเจียนแหงๆ และหากเพื่อนสมาชิกต้องการนำของสะสมส่วนตัวอื่นไปร่วมงานก็เชิญตามสบายครับ เปิดรับเต็มที่ครับ

สถานที่เราคอนเฟิร์มแน่นอนแล้วนะครับ Bed Time Story เมื่อวานนี้คุณเตียก็ไปเช็คสถานที่มาอีกรอบแล้ว ไม่มีปัญหาอะไร แต่อาจต้องอาศัยแรงสมาชิกช่วยไปเตรียมสถานที่กันเล็กน้อย ซึ่งก็คงเป็นวันเสาร์ที่ 19 ตรงกับวันเกิดของห้องเราพอดี หากเตรียมสถานที่เสร็จเร็วก็อาจได้ทานอาหารร่วมกันสักเล็กน้อยด้วย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Ithipong - [ 2 พ.ค. 50 21:23:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom