Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้ว่าด้วยความสุขเล็กน้อยที่ไม่เกี่ยวกับรองเท้า(นอกเรื่องนิดนึง)

คือเมื่อประมาณ 2 อาทิตย์ก่อนผมได้ไปเยี่ยมเยียนท่านเอ้ ณ อาคารเมืองไทยประกันชีวิต เพื่อที่จะเอาเจ้า jordan 22 ไปให้ได้ยลโฉม วันนั้นก็ไม่ใช่วันพิเศษอะไรมากมาย เมื่อให้ท่านเอ้ได้ยลโฉมสมใจก็เลยไปหาอะไรดื่มแก้กระหายกัน ปรากฎว่าผมก็ได้เจอเธอคนนี้ครับ นางฟ้าของผม( ไม่เกี่ยวกับน้องแอร์ของผมนะครับ ) +++ ผมทั้งตกใจและดีใจที่ได้เจอเธอ พอสบโอกาสเหมาะผมจึงขอร้องท่านเอ้ให้ช่วยชักภาพให้ผมกับเธอหน่อย ท่านเอ้จึงรับอาสาอย่างเต็มใจ ถ่ายให้ 2 รูป..เฮ้อ...คุณรู้ไหม ตอนที่ผมยืนอยู่ข้างๆเธอ ในหัวของผมมันขาวโพลนไปหมด จำไม่ได้ด้วยซ้ำว่าใกล้เธอเท่าไหร่แต่พอภาพออกมามันฟ้องว่าเรายืนใกล้กันมาก!!! ...จะว่าไปเพราะเจ้า joran 22 จึงทำให้ผมมีวันนั้นนะเนี่ย( โยงเข้าเรื่องรองเท้าจนได้แบบหน้าด้านๆ ) ขอบคุณครับที่ทำให้ผมมีความสุขเล็กๆแม้ว่าจะเจอมรสุมชีวิตมานาน ขอบคุณท่านเอ้ด้วยครับ แล้วเอาไว้จะเลี้ยงข้าวนะตัวเอง จุ๊บๆ

จากคุณ : shoes_collector - [ 3 พ.ค. 50 21:57:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom