Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำในการซื้อรองเท้า golf ครับ

ของเดิมผมใส่ footjoy ใช้ได้ประมาณ 8 เดือนก็หัวเริ่มเปิด พื้นเริ่มร่อน แต่สภาพโดยรวมหนังยังดีอยู่ ซื้อมาประมาณ 2000

แต่คิดว่าคงจะต้องซื้อคู่ใหม่แล้วละครับ ของเก่าคงจะซ่อมไม่ไหว

ขอคำแนะนำว่าจะซื้อใหม่ ยังไงดีครับ
    1  ชาว  pantip golf ใช้ยี่ห้ออะไรกันครับ เพราะอะไร
    2 ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ ที่คุ้มค่าในแง่ใส่ สบาย+ทน (ไม่เน้นสวย)
    3  มีคนบอกว่า ecco ดี คุ้มไหมครับที่จะซื้อ จากที่ดูราคามา ecco 1 คู่ = ยี่ห้ออื่น 2 คู่
    4  ecco ทนกว่ายี่ห้ออื่นเป็น 2 เท่ารึเปล่า
    5  แล้วที่ซื้อกันในหน้าซื้อขาย thaigolfer เชื่อถือได้ไหม  
    6  มีคำแนะนำอื่นๆ ก็บอกได้ครับ

ปล. ขอบ่นนิดนึง  รองเท้ากอล์ฟ 1 คู่ ราคาเท่ากับ hybrid เลย

จากคุณ : aoddent - [ 7 พ.ค. 50 18:55:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom