Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++++++++++ **** กระทู้ลงชื่อ เข้าร่วมกิจกรรมพิเศษ Pantip freshy day golf party ***** ++++++++

มาแล้ว มาแล้ว  แอบเข้ามาตั้งกระทู้ก่อนเวลานัดหมาย
    หนึ่งวัน เนื่องจากวันพรุ่งนี้ ป๊ะป๋า จะต้องไปสอบ PGA
    หลังสอบคงจะฉลองกันตามธรรมเนียม กลัวจะไม่มีเวลา
    เข้ามาตั้งกระทู้ เลยขออนุญาติ เปิดกระทู้ในวันนี้เลย
    นะครับ

กติกา กติกา
    ทุกๆท่าน ที่ Confirm ที่นั่ง กรุณาระบุด้วยครับว่า
    เป็น  Freshy  / Junior / Senior พร้อมแจ้ง
    ระดับฝีมือมาด้วยครับว่าอยู่ Class ไหน ตามเงื่อนไข
    ดังต่อไปนี้ครับ

Freshy  : เข้ามาในห้องกอล์ฟ ปีแรก
    Junior  : เข้าห้องกอล์ฟมาแล้ว 2-3 ปี
    Senior : วนเวียนอยู่ในห้องกอล์ฟ เป็นเวลาตั้งแต่
                  4 ปีขึ้นไป

สำหรับ Class แบ่งดังนี้ครับ
    Class A : Executive   Handicap     0 - 12
    Class B : Young        Handicap    13 - 18
    Class C : Kid            Handicap    19 - 24
    Class D : Baby          Handicap    ตั้งแต่ 24 ขึ้นไป

และเพื่อทำความรู้จักกันก่อนเบื้องต้น ก็ขอให้แนะนำตัว
    กันในกระทู้นี้ด้วยนะครับ สำหรับการจัดก๊วน จะจัดให้
    Freshy ได้ออกรอบกับ Junior และ Senior ของชมรม
    นะครับ

จากคุณ : papasaek - [ 12 พ.ค. 50 23:00:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom