Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอเชิญชวนผู้ที่ชื่นชอบรองเท้าบาสเกตบอลร่วมเฮฮาสังสรรค์กันในงาน B-Kickz Meeting # 1 @ Bedtime Story Siam Square Soi 3

สวัสดีครับเพื่อนๆ

อย่างที่ทราบนะครับว่าวันอาทิตย์ที่ 20 นี้เราจะมี Meeting กันครับ รายละเอียดคือ

งานจะเริ่มตอนบ่ายสามโมงถึงหนึ่งทุ่มครับ ที่ร้าน Bed Time Story ชั้น 3 ตรง Siam Square ซอย 3

กิจกรรมหลักๆในงานก็จะเป็นการพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การเกี่ยวกับรองเท้าบาสที่เราชื่นชอบครับ และที่แน่นอนคือเราเน้นสนุกสนานครับ
    โดยไม่จำเป็นที่ผู้เข้าร่วมนั้นจะต้องมีเสื้อที่เราทำขาย หรือ ไม่จำเป็นต้องมีรองเท้าบาสมาโชว์ เพียงแค่เพื่อนๆสนใจรองเท้าบาส ไม่ว่าจะรู้จักกันมาก่อนหรือไม่เราก็ยินดีต้อนรับครับ

เพราะกว่าเราจะมาเป็นห้องที่อยู่กันมาถึงหนึ่งปีได้นั้น พวกเราเองก็ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนครับ พวกเราก็พึ่งมารู้จักกันในเวบบอร์ดครับ ไม่มีคำว่าบุคคลแปลกหน้าแน่นอนครับ
    :-)

หากใครมีข้อสงสัยประการใด กรุณาอย่าเกรงใจที่จะส่งเมล์หรือติดต่อมาหาผมนะครับที่

081-7008653
    หรือ
    tiasung@hotmail.com

แล้วเจอกันครับ

เตีย

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 18 พ.ค. 50 09:53:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom