Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--[ เตรียมงาน Meetting ห้อง B-Kickz ที่จะมีขึ้นวันพรุ่งนี้ ห้ามพลาด เพราะถ้าพลาด ต้องเสียใจแน่ ๆ ผมเอาหัวเป็นประกัน!!]--

วันนี้ สมาชิกของเราส่วนหนึ่ง ก็ไปรวมตัวกันที่ ชั้น 3 ร้าน Bed Time Story สยามสแควร์ ซอย 4 ครับ
    เพื่อจัดสถานที่ครั้งสุดท้าย และเตรียมงานเพื่อความสมบูรณ์ในวันพรุ่งนี้!!!

ก็มีเพื่อนสมาชิกไปร่วมแรง ร่วมให้กำลังใจกันหลายท่านมากทีเดียว
    ก็ขอขอบคุณแทนโต้โผงานในครั้งนี้ด้วยเลยครับ ซึ้งในน้ำใจจริง ๆ

ไม่ว่าจะเป็น คุณ Jumping Monkey น้อง Pom_Pom Jumpman23 ที่เราเพิ่งจะได้เห็นหน้าค่าตากันก็คราวนี้
    ส่วนสมาชิกที่เหลือ เราก็คุ้นกันอยู่แล้วครับ ไม่ว่าจะเป็นคุณ Ithipong / Kek_15 / Shoe_Collector / Bomen / Bas_Ketball / ethan hunt / Mingnasty / และผม สมันน้อย เบอร์ 14

เพื่อน ๆ ครับ ขอร้องเลยครับ ห้ามพลาดงานนี้ด้วยประการทั้งปวง
    เพราะขนาดตัวผมเอง ยังต้องเตือนตัวเองเลยว่า พรุ่งนี้ ไม่ว่าฟ้าจะถล่มลงกบาลตัวเองยังไง
    ผมก็ต้องลากสังขารตัวเองไปงานนี้ให้ได้ จริง ๆ ครับ ถ้าผมพลาดงานนี้
    ผมคงต้องมานั่งบ่นไปตลอดแน่ ๆ ว่า กรูพลาดไปได้เยี่ยงไร!!!!!

เรียกน้ำย่อยก่อนคร่าว ๆ ก็แล้วกันครับ

ท่านจะได้เห็น รองเท้าบาส ที่มีเพียง 3 คู่ในประเทศไทยเท่านั้น
    มาตั้งโชว์ให้ท่านได้ยลโฉมกันในงานนี้  รองเท้าที่เป็น ID ต่าง ๆ อีกมากมายหลายคู่
    รองเท้าบาสปกติ แต่สีแปลก ๆ และแน่นอน มันเป็นของแท้ หรือที่เราเรียกว่า

ID Shoe  คือสั่งทำมานั่นเอง

ท่านจะได้พบเจอกับ ฝูงรองเท้าขนาดมินิ น่ารักจริง ๆ ครับ ผมเห็นแล้ว
    มือไม้มันพาลจะไปหยิบใส่กระเป๋ากลับบ้านเสียให้ได้

ตั้งแต่ MJ 1 - MJ 22 เลยทีเดียว

ขนาดมินิมีแล้ว ขนาดปกติก็มีให้ท่านได้ชมเหมือนกันครับ ซึ่งคาดว่า
    งานนี้จะมาครบกันทุกรุ่น และ เกือบทุกสีครับ!!!

รองเท้าบางคู่ ท่านอาจจะไม่เคยได้เห็นที่ไหนมาก่อนเลย
    แต่เพื่อน ๆ จะได้มาเห็นกันในงานนี้แหล่ะครับ

มากันเถอะครับ ผมยืนยันด้วยศักดิ์ศรีของ รด.ปี 3 เขาชนไก่ (มีอยู่เท่านี้แหล่ะ T_T)
    อย่าพลาดครับ ห้ามพลาดเป็นอันขวด เอ้ย อันขาด!!!!

และที่สำคัญที่สุดครับ นอกเหนือจากที่เราจะได้ดูรองเท้าบาสสวย ๆ
    และ มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ทางรองเท้าบาสของเรา กันว่า
    เราได้มายังไง ไปเจอมาที่ไหน มีประวัติยังไง ซึ่งขนาดวันนี้เป็นวันเตรียมงาน
    พวกเรายังมานั่งคุยกันเลยครับสนุกสนานและได้ความรู้มาก แล้ววันพรุ่งนี้มันจะขนาดไหน!!!!

อีกทั้ง วิวที่นี่สวยมากครับ ขาว สวย จริง ๆ เป็นสถานที่จัดงานที่ผมขอขนานนามมันว่า
    "เมืองแห่งนางฟ้า"  L.A ชิดซ้ายตกถนนไปเลย เมื่อเจอกับสถานที่จัดงานของเราในคราวนี้ครับ

ด้านนอกเป็นกระจกมองทะลุได้ครับ แล้วขอบอก .....
    ขอบอกกกกกกกกกกก อูยยยย เลือดกำเดาจะพุ่งแฮะ T_T

เอาเป็นว่าไปดูกันเองนะครับ รับประกันว่าเพื่อน ๆ จะไม่ผิดหวังแน่นอน

เอาล่ะครับ ผมก็มัวแต่พล่ามเปลืองน้ำลาย เรามาดูบรรยากาศกันดีกว่า

ถ้าเพื่อน ๆ จะมาโดยรถไฟฟ้านะครับ

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14 - [ 19 พ.ค. 50 23:13:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom