Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อนไปงาน Meeting นะครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกๆคน

ที่ผมมาตั้งกระทู้นี้ก็เพื่อขอความร่วมมือครั้งสุดท้ายจากเพื่อนๆที่รักรองเท้าบาสทุกคนครับ เนื่องมาจากทุนทรัพย์อันจำกัด ทำให้เราไม่สามารถสร้างชั้นวางรองเท้าแบบหรูหราได้ ดังนั้นจึงจำเป็นต้องมีการประกาศขอความร่วมมือจากเพื่อนๆนิดหน่อยครับ

จากที่ตอนแรกผมแจ้งไว้ว่าจะแบ่งรองเท้าออกเป็นสองกลุ่มใหญ่ๆคือแบบที่ให้ดูอย่างเดียวกับแบบที่ให้จับได้ แต่หลังจากรวบรวมรองเท้าที่จะนำมาจัดโชว์คร่าวๆแล้ว คงไม่สามารถแบ่งกลุ่มตามนั้นได้ เพื่อประโยชน์ในความสวยงามในการถ่ายรูป จึงจำเป็นต้องจัดแบ่งเป็นหมวดหมู่ตามรุ่นเท่าที่จะสามารถทำได้ ดังนั้นทั้งรองเท้าใหม่และรองเท้าใส่แล้วจึงอาจอยู่รวมกัน ทำให้แยกได้ลำบากว่ารองเท้าคู่ไหนควรจับหรือไม่ควรจับ เพื่อตัดปัญหาที่อาจเกิดขึ้นจึงต้องขอความกรุณา งดการสัมผัสรองเท้าทั้งหมด เพราะผมไม่อยากให้เจ้าของรองเท้าที่ไม่อยากให้จับเล่นต้องเอาถุงพลาสติกมาใส่รองเท้าไว้บางคู่เวลาตั้งโชว์บนชั้น เวลาถ่ายรูปจะได้สวยๆ ขอให้เพื่อนๆสมาชิกโปรดเห็นใจและปฏิบัติตามด้วยนะครับ

เวลาเริ่มงานพรุ่งนี้ บ่าย 3 โมงนะครับ ท่านใดที่สั่งเสื้อไว้ก็มารับได้ที่งานเลยครับ

สุดท้ายนี้ อาจจะช้าไปหน่อย แต่ก็ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่สนับสนุนให้ห้องของพวกเราอยู่มาได้จนครบ 1 ขวบแล้ว Happy Birthday B-Kickz ครับ!!!

จากคุณ : Ithipong - [ 20 พ.ค. 50 00:21:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom