Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆคนที่มาเป็นส่วนร่วมในงาน B - Kickz Meeting # 1

สวัสดีครับเพื่อน,

ผมขออนุญาติเป็นตัวแทนเพื่อนๆในห้องนี้ มาขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มีส่วนร่วมมาจนถึงงานในวันนี้

งานนี้เป็นงานแรกที่เราจัดกันขึ้นมา อาจจะมีผิดพลาดและไม่สมบูรณ์บ้างก็ขออภัยครับ ความผิดพลาดในครั้งนี้จะถูกนำไปปรับปรุงใหม่ในงานคราวหน้า ถ้ามี(ฮา)

สำหรับรูปนั้นในกล้องผมคงอาจจะไม่มากเท่าไหร่ไว้วันพรุ่งนี้จะหาเวลามาลงให้ครับ รูปสวยๆนั้นคงต้องรอจากกล้องของเพื่อนๆเราหลายๆคนครับ แต่ละคนถ่ายรูปมาสวยๆทั้งนั้นครับ

ผมว่าผมมีความสุขและสนุกมากในวันนี้ครับที่ได้เห็นเพื่อนๆมาร่วมงานกันและผมคิดว่าเพื่อนๆคงคิดเหมือนผมเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมงานและผู้ที่ร่วมสนับสนุนครับ

B - Kickz จงเจริญ

ป.ล. ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆจากห้องอื่นด้วยนะครับ พี่จี๊ดกับคำแนะนำดีดี , คุณพิมพ์และเพื่อนๆ คุณบอยที่เอารองเท้าสวยๆมาแจมในงาน และคนอื่นที่ผมอาจะไม่ได้นำมากล่าวในนี้

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 20 พ.ค. 50 22:30:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom