Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--[เอารองเท้ามือสอง มานำเสนอหลังจากที่หายไปนานครับ NIKE SHOCK VC อะไรก็ไม่รู้ T_T]--

อ่ะ เวรกำ ชื่อหัวกระทู้ผิดนี่หว่า  "SHOX"  ไม่ใช่ "SHOCK"
    แสรดดดดดดด ใครจะกล้าใส่วะ  ใส่แล้วช็อคตาย T_T

.
    .
    .
    .

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ห้อง b-kickz ทุกท่าน ห่าง ๆ หาย ๆ กันไปนะครับ
    หลังจากงานมิตติ้งผ่านไปแล้ว ห้องออกจะเหงาหงอย มอญหงอยกันไปนิดนึง
    ก็เป็นปกติครับ หลังจากงานใหญ่ผ่านไป เราก็พักฟื้นกันซักระยะ
    หวังว่า ต่อไปก็คงจะกลับมาคึกคัก คักคึกเหมือนเดิม ^_^

วันนี้มีรองเท้ามือสองมานำเสนอให้เพื่อน ๆ ได้รับชมกันอีกแล้วครับ
    เป็นรองเท้าที่ผมเคยมีแล้วคู่นึง และแน่นอน ผมใส่ชิบหายไปแล้ว T_T

คราวนี้มีโอกาสได้มาอีกคู่นึงครับ ไม่กล้าใส่ เพราะกลัวจะลื่นหัวแตก เพราะลื่นปึ่ดเลย T_T
    เนื่องจากว่า พื้นมันหมดสภาพไปแล้ว แข็งเป๊กเลยครับ แต่ซื้อมาเพราะว่า ความชอบส่วนตัว
    บวกกับราคาที่แสนจะถูก ตัดใจควักกระเป๋าซื้อมาด้วยคิดว่าขนหน้าแข้งที่เหลืออยู่เส้นเดียว
    มันคงไม่ร่วงแน่ ๆ  ซื้อมาทั้งที่เอานิ้วเคาะที่พื้นรองเท้าแล้วดัง ปั่ก ๆ ๆ ๆ นั่นแหล่ะ

รองเท้าคู่นี้สามารถเอาแทนสากกะเบือตำข้าวได้ครับ เพราะแขงสัด ๆ T_T

ซื้อมาหลายวันมากแล้ว กะว่าจะไม่ใส่ครับ ซื้อมาเก็บเป็นอนุสรณ์
    หรืออีกนัยหนึ่งคือ ซื้อมาเก็บเป็นซากฟอสซิล รวม ๆ กับรองเท้าที่มีอยู่ทั้งหมด
    ซึ่งตอนนี้ปลวกจะแทะหมดกรุอยู่แล้วอ่ะ T_T

Shox VC LOW รุ่นไหนก็ไม่รู้ จำไม่ได้แล้วครับ รู้แต่ว่ารุ่นนี้ คุณ G-Unit เค้าอยากได้อยู่

สภาพก็อย่างที่เห็นในรูปครับ

รูปทรงภายนอกยังนิ๊งอยู่เลย เสียอย่างเดียวพื้นแข็งเป็นสากกะเบือตำข้าว
    เสียดายจริง ๆ แต่ใส่เล่นได้ครับ เพราะเคยใส่วิ่ง ๆ อยู่แถวหมู่บ้าน พอมันโดนพื้นบดเข้ามาก ๆ
    มันก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่คิดว่าเอาไว้ใส่เดินเที่ยวดีกว่าครับ อย่าเสี่ยงใส่เล่นเลย
    เพราะผมอาจจะเสียชีวิตก่อนที่พื้นมันจะอ่อนกว่านี้ได้ T_T

เอาล่ะครับ อย่าไปเสียเวลา เรามาดูกันเลยดีกว่า

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 50 12:25:41

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14 - [ 27 มิ.ย. 50 12:18:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom