Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครเล่นเกม ATP Tennis Fantasy บ้างครับ ?

เกมของ ATP ที่เลือกนักเทนนิส 8 คน + 1 คู่ เก็บสะสมเงินรางวัลไปจนถึงปลายปี คนชนะได้ไปเที่ยวแอฟริกาใต้ฟรีครับ

ตอนนี้ผมอยู่อันดับที่ 13 จาก 900 กว่าทีม แต่คงต้องลุ้นกันยาวๆ ครับ

ท่านที่เพิ่งทราบ สมัครตอนนี้ยังทันนะครับ แม้จะไม่ได้คะแนนในวิมเบิลดัน แต่จะได้ลุ้นยาวไปจนถึงปลายปีที่ปารีสครับ

นอกจากรางวัลใหญ่แล้ว มีแจกไม้เทนนิส Head Flexpoint ด้วยครับ เป็นการแจกแบบ random หรือสุ่มเอา ทุกคนมีสิทธิ์ได้

และประเทศไทย เป็น 1 ในประเทศที่มีสิทธิ์เล่นเกมนี้ และได้รับรางวัลครับ

ขนาดสิงคโปร์ มาเลเซีย ยังไม่มีโอกาสได้รางวัลเลยนะครับ คงเพราะบ้านเราจัดการแข่งขันไทยแลนด์ โอเพ่นนั่นเอง

จากคุณ : M-A-V-E-R-I-C-K - [ 29 มิ.ย. 50 01:52:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom