Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" B-Kickz Cafe ประจำวันที่ 4 กรกฎาคม 2550 ... " I wasn't born on the 4th of July...!

สวัสดีครับเพื่อนๆ

วันนี้ผมตั้งใจจะเปิดคาเฟ่เหมือนเมื่อก่อนที่เคยมา
    ก็อย่างที่บอกครับว่า พอเปลี่ยนงานอะไรก็เปลี่ยน
    ใครจะไปเชื่อว่าไอเตียที่เคยตื่นไปทำงานตอน 9 โมงมั่ง
    10 โมงมั่ง กลับมาตื่น 6 โมงเช้า 7 โมงเช้า
    มันเลยทำให้ผมต้องเปลี่ยนเวลานอนจากตีสองตีสามก้มทาเป็นเต็มที่ก็เที่ยงคืนครับ -_-''
    เอาหละบ่นมามากไปแล้ว เข้าเรื่องดีกว่า
    ช่วงนี้ห้องเราคึกคักเหมือนเดิมนะครับ เพื่อนๆก็ไม่มีใครหายหน้าหายตาไปไหน แต่บางคนก็ลดจำนวนการสอยรองเท้าต่อเดือนไปเช่น ผม...! บางคนยังสอยรองเท้าอยู่ตลอดเวลา ส่วนบางคนลงทุนมาตั้งกระทู้ว่า หยุด...! ใครจะไปเชื่อมัน บอกว่าผมเป็นคนดียังจะน่าเชื่อกว่า อิอิ

ช่วงนี้ผมไปเดินห้างมาครับ ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจเท่าไหร่
    คิดว่าถ้าช่วงนี้จะสอยรองเท้าคงจะมาสอยพวกอะไรที่มันไม่ใช่ performance shoes แบบพวกรองเท้าบาสดูบ้าง
    ก็ได้แต่ตั้งเป้าไว้ครับ

เพื่อนๆหละครับมีใครมีโครงการสอยหรือเสียตังอะไรกันมั่งมั้ยครับ ไม่จำเป็นต้องเป็นรองเท้าก็ได้ครับ มาเล่าให้ฟังหน่อยสิครับ

ใครเข้ามาก็มาทักทายกันนะครับ อย่าเข้ามาอ่านเฉยๆ นานจะเปิดร้านทีเข้ามาอุดหนุนหน่อยนะครับ

สุดท้าย....หนังเรื่อง Transformer เนี่ยสนุกมากๆครับ เข้าไปดูอย่าไปคิดมาก อย่าไปจับผิด ดูไปเรื่อยๆชิวๆแล้วจะรู้ว่ามันสุดยอดมากๆครับ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ขอให้โชคดีกันทุกคนครับ

เตียฟาเมอร์

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 4 ก.ค. 50 07:08:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom