Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาทำความรู้จักและ update ความเป็นไปกันให้มากขึ้นกันเถอะครับ

คือแบบว่าบางทีห้องเรามันเงียบๆและอาจจะมีข่าวคราวที่ update ไม่ว่าจะเป็นรองเท้าลดราคา รองเท้าเข้าใหม่ หรืออยากจะแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน ผมขอเสนอให้ทุกคนแอด MSN ของสมาชิกทุกคนที่จะลงชื่อในกระทู้นี้ของผมเพื่อที่ว่าเราทุกคนจะได้รู้จักกันมากขึ้น และได้อัพเดทข่าวสารบ่อยขึ้น เร็วขึ้น กระทู้นี้เน้นคนที่ออนไลน์บ่อยๆ หรือเปิด MSN ทิ้งไว้นะครับ ใครมีไอเดียเสริมก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

ของผม Takky_cuty@hotmail.com ครับ ผมจะเขียนชื่อใน MSN ว่า shoes_collector นะครับ มีอะไรก็เข้ามาคุยกันได้

ปล. กรุณาโชว์ชื่อ Log-in ของคุณเพื่อที่เพื่อนๆจะได้จำได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : shoes_collector - [ 23 ก.ค. 50 22:01:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom