Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ADIDAS T-MAC II (RETRO)

สวัดดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมได้มีโอกาสสัมผัสกับเจ้า t-mac ii retro ครับ มันไม่ใช่ของผมหรอกครับ มันเป็นของเพื่อนสมาชิกในห้องคนนึงครับ (ID ลิงเอ๋ยลิงน้อย) เค้าฝากพี่สาวซื้อมาจากฮ่องกงน่ะครับ แต่เค้าไม่มีกล้องถ่ายรูปอ่ะครับ เลยรบกวนผมช่วยถ่ายรูปให้หน่อยและ review ให้ด้วย อิอิ ผมก็ยินดีครับ เพราะจะได้สัมผัส กับเจ้าคู่นี้อ่ะ เพราะรุ่นนี้ ผมเองก็ไม่รู้จะไปหาซื้อจากที่ไหนได้เหมือนกัน สำหรับจุดแตกต่าง ระหว่าง รุ่น retro กับ รุ่น original เท่าที่ได้เห็นจะต่างกันทุกจุดเลยครับ วัสดุต่างๆในการผลิตต่างกันหมดครับ ยังก็เปรียบเทียบกันเอาเองนะครับ
    อันนี้ตัว original ครับ
    http://topicstock.pantip.com/supachalasai/topicstock/2007/04/S5337350/S5337350.html

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 50 10:43:07

จากคุณ : RakieZ - [ 24 ส.ค. 50 10:34:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom