Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พ่อแม่พี่น้องทั้งหลาย เชิญเลยครับ

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องที่รักทั้งหลาย
    นี่ก็เริ่มเข้ากลางฤดูฝนแล้วนะครับ อีกไม่นานฤดูหนาวก็จะเข้ามาทักทายพวกเราแล้ว และแน่นอนครับฤดูหนาวเป็นฤดูแห่งการท่องเที่ยว ซึ่งพวกเราก็ควรจะทำตามธรรมเนียมเช่นเดียวกัน คือเตรียมหาที่เที่ยวกันเอาไว้ก่อน หลังจากทริป “กินวัว ทัวร์ Outlets” ผ่านไปได้ด้วยดี จึงควรจะมีทริปต่อๆไป ดังนั้น เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมขอจบเรื่องท่องเที่ยวเอาไว้เพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณครับ

หลังจากเกริ่นนำพอสังเขปแล้ว ก็มาเข้าเรื่องกันเลยครับ จริงๆแล้วมันไม่ได้เกี่ยวอะไรเลยกับการท่องเที่ยว แต่ผมรู้สึกอยากได้เสื้อยืดใหม่เท่านั้นแหละครับ ทีนี้ก็เลยเกิดไอเดียว่า เรามาทำเสื้อยืด B-Kickz ไว้ใส่เล่นกันจะดีไหม คราวนี้ไม่ได้เป็นการทำหาทุนแล้วครับ แต่เป็นการทำตามสั่ง ประมาณว่าใครจะเอากี่ตัวก็ว่ามาเลย ซึ่งจะแตกต่างกับการทำเสื้อคราวก่อนเนื่องจากครั้งนี้เน้นมาไว้ใส่ ไม่ได้ไว้เป็นของชำร่วย เราจะสกรีนแบบธรรมดาๆเลยครับ ไม่พิมพ์เป็นรูปแล้ว จึงไม่น่าจะเกิดอาการสีตก ลายที่จะทำก็มีลายเดียวคือ  I   LOVE   B-KICKZ  สกรีนลงบนเสื้อยืดสีขาว ตัวอักษรสีดำ หัวใจสีแดง โดยจะพยายามหาผ้าที่เนื้อดีกว่าครั้งก่อน เพราะเน้นการใช้งานจริงๆ ราคาจะถูกจะแพงก็ตรงเนื้อผ้านี่แหละครับ (มาเตียอาสาจัดการตรงส่วนนี้ครับ หวังว่าจะไว้ใจได้) ดังนั้นผมจึงมาสอบถามตรงนี้ว่ามีเพื่อนๆสนใจอยากจะได้เสื้อยืด B-Kickz ไว้ใส่เล่นกันมั่งมั๊ย สำหรับราคาจะพยายามให้อยู่ในงบ 120 บาทนะครับ ยิ่งจำนวนที่สั่งเยอะเท่าไหร่ ราคาก็คงถูกลงเท่านั้น งานนี้ไม่มีกำไรครับ หากมีเศษเงินเหลือ จะเอาเก็บไว้เป็นทุนจัด Meeting ครั้งต่อไป

สมาชิกที่สนใจหรือมีข้อสงสัยต้องการสอบถาม เชิญในกระทู้นี้เลยครับ งานนี้ยังไม่มีกำหนดเวลาแล้วเสร็จที่แน่นอนนะครับ แต่ว่าทำแน่ๆครับ เพราะอยากได้เสื้อยืดไว้ใส่ไปไหนมาไหน เพื่อเป็นการโฆษณาห้องของพวกเราไปในตัวด้วยครับ ผมเองคงสอยซัก 5 ตัว ใครมีความเห็นอะไร เชิญตามสบายเลยครับ

จากคุณ : Ithipong - [ 30 ส.ค. 50 13:45:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom