Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถึงเพื่อนๆพี่ๆห้องนี้ค่ะ พอดีว่าดิฉันแอบปลื้มหนุ่มCLEOของห้องนี้อยู่ เลยอยากจะขอ...

...ขอรูปค่ะ

ใครที่รู้จักกับคุณภวัต ช่วยกรุณาลงรูปให้หน่อยนะคะ
    ดิฉันเห็นคุณภวัตในCLEOเล่มล่าสุดแล้วเกิดอารมณ์...

...อารมณ์อยากได้รูปคุณภวัตมาไว้ดูต่างหน้า ตอนนี้ก็มีแค่รูปในหนังสือกับในเวป จะตามเก็บรูปจากในห้องนี้ดิฉันก็ไม่รู้ว่าจะต้องเข้ากระทู้ไหนบ้าง

เนตของดิฉันก็ช้าแสนช้า เลยอยากขอให้ใครที่มีรูป ช่วยมาลงให้ดิฉันที่กระทู้นี้ด้วยนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

...

ขอฝากถึงคุณภวัตนิดนึงนะคะ...
    ...ดิฉันโหวตให้ไปหลายครั้งเลยค่ะ หวังว่าคุณคงจะผ่านด่านหนุ่มโสดคนอื่นได้นะคะ เท่าที่ดิฉันดู คุณภวัตนี่หล่อจัดเลยนะคะ ความจริงดิฉันโหวตให้สองคน แต่พักหลักเริ่มเอนเอียงมาทางคุณคนเดียวแล้วค่ะ

ดิฉันชอบที่คุณตอบในหนังสือน่ะค่ะ เทห์มาก ความคิดคุณหลายๆอย่างคล้ายดิฉันเลยค่ะ ดิฉันเคยฝันอยากขี่มอเตอร์ไซค์ยกล้อให้พวกผู้ชายขี้โอ่ดูค่ะ

แต่ก็คงได้แค่ฝัน เพราะที่บ้านดิฉันมีแต่จักรยาน แต่ก็ยกล้อได้นะคะ เด็กๆในซอยชมดิฉันกันใหญ่เลย ว่าเทห์มาก ฮิฮิ

ขอชมอีกนิดค่ะ หุ่นคุณแมนมากๆ ดิฉันชอบนักบาสหุ่นล่ำค่ะ เวลาคุณใส่กางเกงบาสแล้วไม่ใส่เสื้อ(หรือจะใส่เสื้อก็ได้) ดูเซ็กซี่มากค่ะ ชอบจริงๆ

ขอบคุณค่ะที่รับฟังกัน แล้วจะเก็บคุณไปฝันทุกคืน

...

ช่วยด้วยนะคะ ใครก็ตามที่มีรูปคุณภวัต ดิฉันขอล่ะค่ะ ลงให้ดิฉันดูด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าทุกความเห็นค่ะ

ป.ล.อย่าลบกระทู้นี้เลยนะคะ ถึงแม้ว่ามันจะดูนอกเรื่องไปนิด ทีกระทู้อื่นๆยังอยู่ได้เลยน่ะ

จากคุณ : <<<<iwannabealittlegirl>>>> - [ 20 ก.ย. 50 20:53:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom