Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพิ่งกลับมาจากรับหนุ่มๆ ที่สุวรรณภูมิ ขอกรี๊ดดดดดังๆ หน่อยนะ

โอ๊ยยยยยย หัวใจจะวาย ละลาย .... คุ้มจริงๆ ที่เสี่ยงไปรอตั้งแต่ตี 5 ทั้งๆ ที่หลายกระแสบอกว่าไม่มากันยกล็อต

แต่...เจอหมดเลยค่ะ ทั้งพี่ Haas Roddick Tursunov และ Berdych (เรียงตามลำดับการโชว์ตัว) แต่ก็นะ...ตามคาด...ไม่มีน้องโจนะคะ พิม-พิม กับโทมัสจากสวีเดนก็ไม่เห็น รอจนคนซา จะ 8 โมงแล้วยังไม่มีวี่แววก็เลยกลับมาก่อน (รึแอบเล็ดลอดสายตาไปตอนไหนหรือเปล่าเนี่ย?)

สรุปเบื้องต้นว่า งานนี้ทุกคนน่ารักมากๆ ไม่ถือตัว ยิ้มแย้มแจ่มใส ไม่งอแง แม้กระทั่งท่าน A-Rod ก็ยังยิ้มอ่ะค่ะ ให้ของไปก็ thank you ด้วยนะ พี่ Haas ก็น่ารักเก็บกระเป๋าใส่รถแวนแล้ว ก็เข็นรถไปเก็บเองด้วยอ่ะ เบอร์ดิชก็มาแบบโอโม่ หล่อมั่กๆ ส่วนเฮีย Tursunov นี่ไม่ค่อยมีใครให้ความสนใจ เราเลยโพล่งไปว่า I love your blog เท่านั้นแหละยิ้มซะ สรุปว่าได้ลายเซ็นมาทุกคนแล้ว happy สุด ตอนนี้ให้กล้องน้องไปถ่ายต่อที่อิมแพ็คค่ะ ไว้จะเอามาให้ดูกัน แต่เบลอมากๆ ค่ะ มือสั่น ไม่แพ้ใจสั่น (สู้) แล้วเย็นนี้จะตามไปที่สนามดูพิธีเปิดค่ะ

งานนี้สอนให้รู้ว่าเกาะติดกล้องและไมค์นักข่าวไว้ แล้วท่านจะโชคดี

ขอโทษหากเว่อร์ไปนิด แต่ดีใจสุดๆ ค่ะห้ามไม่อยู่จริงๆ

จากคุณ : Onion Admirer - [ 25 ก.ย. 50 08:53:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom