Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

LBJ2 Olympic ตามประสานักสอยคนยาก

คู่นี้ก็เป็นมือ 2 จากต่างแดนอีกเหมือนกันครับ ได้มาซํกพักแล้วเหมือนกัน ตามหลังเจ้า LBJ2 All Star ประมาณ 1 อาทิตย์ได้ จริงๆคู่นี้ผมได้มาค่อนข้างแพงอยู่เหมือนกัน เนื่องจากตอนที่รองเท้าคู่นี้จะจบ ผมไม่สามรถนั่งอยู่หน้า Com รอ Bid ได้ ซึ่งผมก็ให้ออมเป็นผู้จัดการแทน แต่พอ 5 นาทีสุดท้ายมันเกินงบไปแล้ว แต่ออมบอกว่า "ให้มานั่งเฝ้าตั้งนานแล้วไม่เอาหรอ ?" ผมก็เลยต้อง Bid มาด้วยความจำใจในราคาที่แพงกว่างบหน่อยนึง แต่แลกด้วยสวัสดิภาพของตัวผมเองครับ

คู่นี้เบอร์ 11.5 มาพร้อมกล่อง

จากคุณ : G-Unit - [ 3 ต.ค. 50 01:09:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom