Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"Review" AIR JORDAN III White Pure

ในขณะนี้ผมเริ่มจะสับสนกับชีวิตตัวเอง มันมีอยู่สองสิ่งที่ทำให้ผมหลงทางไปทางใดทางนึง  ตอนนี้ผมกำลังจะเลือกมัน แต่ก็ไม่สามารถตัดอีกสิ่งนึงลงไปได้  นั้นคือรองเท้าบาสที่ผมรัก ตั้งแต่ผมเริ่มกลับมาเล่น BB มันทำเวลาของผมลดน้อยลง จากเมื่อก่อนหายใจเข้าออกเป็นรองเท้าบาส แต่เดี๋ยวนี้มันหายใจเป็น ปืน ปืน ปืน และรองเท้า จะทำยังไงดีเนี่ย ผมไม่สามารถตัดสิ่งใดสิ่งออกไปได้เลย

ผมก็เลยเก็บมันทั้งคู่เลยว่ะ สะใจดี เผื่อจะได้ขนรองเท้าบาสใส่ไปเล่น ปืน BB ทุกวัน มันจะได้ไม่พังเร็ว ดีกว่าเก็บไว้ในตู้เฉยๆ  555+  ตอนนี้ผมก็เลิดสอยรองเท้าได้ 2 เดือนกว่าแล้ว ที่จริงไม่ได้เลิดสอยหรอกครับ  มันไม่มีอะไรให้ผมสอยตะหาก ผมก็เลยหันกลับไปเล่น BB แล้วก็ติดใจ เลยลืมตามข่าวเรื่องรองเท้าไปหน่อยเท่านั้นเอง  

แต่ไม่แน่ในอนาคต ถ้าพวกพี่น้องไปเปิดเว็ปมือสอง อาจจะเห็นรองเท้าของผมหลายๆคู่ ในนั้นก้ได้ อิอิอิ  

ยังไงก็ฝาก เว็ป ChaingraiBBgun ด้วยนะครับ ว่างๆก็ไปดูเล่นๆก็ได้ ผมเป็นคนดูแลห้องภาพอยู่ที่นั้นนะครับ http://www.chiangraibbgun.com/index.php

จากคุณ : Shaq32 - [ 21 ต.ค. 50 16:51:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom