Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

B-KICKZ CAFE ประจำวันอังคารที่ 30 ตุลาคม 2550 เข้ามาทักทายและรายงานตัวกันหน่อยครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับเพื่อนๆทุกคน สบายดีกันไหมครับ ผมสบายดี หลังจากที่คิดว่างานที่ทำอาจจะไม่ได้เล่นเนท ยุ่งทั้งวัน เรียนหนัก แต่ที่ไหนได้ งานสบายๆครับ ชิวๆ ออนเอ็มทั้งวัน ตอบกระทู้ในห้องนี้ได้ทุกชั่วโมง แถมยังมีนางฟ้าเดินไปเดินมาเต็มไปหมด เฮ้อ..มีความสุขจัง เมื่อวานเอแบคเปิดเทอมวันแรก อย่าให้พูดเลยครับ...ระรานตาไปหมด ขาวหมวย สวยเข้ม ผมเล็มสั้น บั้นท้ายตรึงใจ กระเป๋าแบรนด์เนมใบใหญ่ สวยใสทุกคน แม่เจ้า!!!!! ผมอยากกลับไปเรียนตรีอีกครั้งจัง เพราะที่ผมเรียนโทไม่มีแบบนี้เลย ให้ตายเถอะ!!!! ใครจะไปเอแบคยกมือขึ้น....ยกมือขึ้นนนนน

จะว่าไปช่วงนี้ NBA จะเปิดฤดูกาลใหม่แล้ว ใครเชียร์ทีมไหนก็ขอให้ทีมนั้นทำผลงานได้ตามที่หวังไว้นะครับ ส่วนผมไม่เชียร์ทีมไหน แต่เชียร์เป็นรายบุคคลครับ(โคบี้ ไบรอันท์) หมอนี่เก่งได้ใจและเป็นแบบอย่างการเล่นของผมครับ อ่อ ที่สำคัญ รองเท้าใหม่ๆต้นฤดูกาลคงออกมาเรื่อยๆให้พวกเราเสียตังค์กันอีกแล้ว ใครสนใจ เล็งรุ่นไหนไว้ต้องรีบสอยนะครับ เดี๋ยวพลาดไปจะเสียใจ ส่วนผมเฝ้ารอ Jordan 8 Playoff  อย่างใจจดใจจ่อ ออกเมื่อไหร่ สอยเมื่อนั้น 555

ใครมีอะไรก็เข้ามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ แล้วช่วงนี้เห็นบอร์ดเราเงียบๆ ช่วยมาลงชื่อกันด้วยนะครับ ใครไม่มาลงชื่อผมถือว่าไม่ใช่คนในบอร์ดนี้นะครับ อิอิ

ขอให้มีวันที่ดีนะครับทุกคน ผมลาไปเหล่สาว เอ๊ย ทำงานต่อก่อนครับ แล้วพบกันใหม่ สวัสดีครับ ^^

จากคุณ : shoes_collector - [ 30 ต.ค. 50 09:03:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom