Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

$$$ ไดอารี่น้องภีม $$$ ตอน น้องภีม อิน เดอะซู

สวัสดีครับ มาดูกัน มาดูกัน ป่ะป๊า กะ หม่าม้า พาน้องภีมไปเขาดินครับผม
    แต่ว่า ทุกๆท่านต้องทำใจหน่อยนะครับ ที่อาจจะเห็นรูปสัตว์ มากกว่ารูปผมน่ะ
    เพราะคนเยอะมากเลย น้องภีมไม่สามารถสั่งให้หม่าม้าพาตัวไปแทรกได้ทุกจุด
    แค่นี้หม่าม้าก็เหนื่อยจะเป็นลมแล้วครับ

ส่วนป่ะป๊าน่ะรึ...มัวแต่ปรับกล้อง อยู่นั่นแหละกว่าจะถ่ายได้แต่ละรูป โอ๊ยยยย ช้าจัง

จากคุณ : สงบใจ - [ 14 ธ.ค. 50 08:56:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom