Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review "แก้เหงา"

เนื่องจากผมเป็นคนที่เข้าบรอดทุกวันและทั้งวันนะครับ จึงสังเกตุได้ว่าห้องเราเงียบลงไปมากครับ ไม่ค่อยคึกคักเหมือนเมื่อก่อน หายไปไหนกันหมด
    คนที่เคยตั้งกระทู้ให้เพื่อนๆแกล้งกันประจำก็ติดหญิงซะงั้น(เดาเอานะครับ)
    คนที่มีรองเท้าเป็นภูเขาเลากาก็ไปบ้าเล่นปืนอีก รองเท้ามีออกมากมายไม่เอามาโพส์(ขอเหอะ)
    คนอื่นๆก็พลอยเงียบกันไปหมด บางวันบรอดแทบไม่กระดิกเลย
    กลับมาคึกคักเหมือนเดิมได้มั้ยครับ B-Kickz

จากคุณ : RakieZ - [ 15 ธ.ค. 50 10:00:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom