Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review "แก้เหงา" Gil II Zero

สวัดดีครับ เพื่อนๆ คู่นี้มันมาก่อนปีใหม่ครับ แต่มาหลังจากที่ผมบินไปคุนหมิงแล้ว กลับมาถึงได้เห็นตัวเป็นๆครับ แทบจะโยน BB Nash ทิ้งเลยอ่ะ บอกตรงๆเลยครับ ถ้าผมได้เห็นก่อนไปคุนหมิง ผมไม่สอย Zoom BB Nash แน่ๆครับ เห็นแล้ว BB Nash เทียบไม่ติดเลยครับ (ในความคิดผมนะครับ) ราคาที่ได้มาก็พอๆกัน แต่รายละเอียดของงานต่างกันมากครับ น้ำหนักก็พอๆกันครับ แต่พื้น Gil II จะแข็งกว่าหน่อย คงต้องใส่ซักระยะให้พื้นมันอ่อนตัวลงหน่อยอ่ะครับ เป็นอีกทางเลือกของคนชอบแบบ Low Cut ครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 51 10:37:07

จากคุณ : RakieZ - [ 4 ม.ค. 51 10:33:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom