Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไมนักเทนนิสผู้หญิงสมัยนี้ สวยๆ น่ารักทั้งนั้นเลยน่ะ เหอะๆๆ ชอบครับชอบ

ผมเคยดูสมัยก่อนในยุคของ  พี่น้อง วิลเลี่ยมผงาดรายการ  เอ่อ -*-  คือเค้าก็น่ารักนะครับแต่ต้องดูให้ลึกๆเท่านั้น แล้วยังมี  ลินซี่ย ดาเวนพอร์ต   เฮแนง   คิม ไคล์เต้อร์  คูซเนตโซว่า  คือคนพวกนี้ก็น่ารักในแบบของเค้าอ่ะ แต่มันยังไม่โดนอ่ะ

แต่มาสมัยนี้  ผมดูออสเตรเลี่ยน โอเพ่น   โอ้ววววววว  แต่ละคน ขาวๆ  สวยๆ น่ารักๆ  ทั้งนั้นเลยอ่ะ  ไม่นับ  น้องมาเรีย กับ น้อง อิวาโนวิช  ผมเห็นหลายๆคน น่ารักๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลยอ่ะ

เรียกได้ว่าแทบทุกคนเลยด้วย  ชอบครับชอบ จุ๊บๆ  
    ดูแล้วสบายตาดีจัง

จากคุณ : Gop_ครับ - [ 21 ม.ค. 51 21:51:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom