Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

....ว่าด้วยเรื่องของ "หวิช" ...... Jankovic , Djokovic และ Ivanovic ขอให้ สัก "หวิช" ได้ Title เหอะนะพี่น้อง

เห็นแล้วภูมิใจ (ภูมิ ทำไม เนี่ยะ..)
    มันแบบว่า สอนลูก สอนหลาน กันยังไง อะครับ ถึง มีเปอร์เซนต์ ของ นักเทนนิส ป้อนเข้าสู่ตลาดโลก ได้ เยอะ แบบนี้ ผม เชียร์ อิวาโนเนะ ครับ ไม่รู้แหละ ขอให้ได้ Grand Slam นี้เถอะครับ เจ้าประคู้นนนนน

จากคุณ : เชียร์ทุก "หวิช" เลยครับ - [ 23 ม.ค. 51 14:20:56 A:210.4.133.136 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom